เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เเบบนี้เรียกอาการอะไรคะ

กระทู้คำถาม
เรารู้สึกเศร้าตลอดเวลา บางทีไม่มีอะไรให้คิดมากเเต่เรารู้สึกอยากร้องไห้ออกมา ในใจมันเศร้ามันอึดอัดเเบบบอกไม่ถูก รู้สึกท้อแท้ในชีวิตมากๆ เจอปัญหาอะไรเราชอบร้องไห้ก่อนตลอด หงุดหงิดง่าย เบื่ออาหาร เเต่ไม่ได้ถึงขั้นไม่อยากมีชีวิตอยู่ต่อนะคะ เเบบนี้เราอะไรหรือเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่