เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตัดเบแต่สามารถจ่ายได้คืองง

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า เราใช้เบอร์ Ais. รายเดือน จ่ายค่าโทรศัพท์ไปยอดค้าง 1,700
จ่ายไป1,000 เพราะเงินในบัญชีไม่พอ เพื่ออยากให้เปิดสัญญาณเพราะว่าเบอร์นี้เป็นเบอร์หลัก สรุป ตัดเบอร์เรา เช็คในAisบอกไม่เจอเบอร์  แค่สงสัยถ้าตัดหรือปิดเบอร์ไปแล้วจะให้จ่ายทำไมครับ แบบนี้เอาเปรียบผู้ใช้งานไหม พยายามติดต่อเขา1175ก็ให้คุยแต่กับสายอัตโนมัติ ลูกค้าไม่สามารถติดต่อกับพนักงานได้เลย แบบนี้สมควรจะใช้ต่อดีไหมครับ เพราะที่บ้านใช้แต่Ais แค่สงสัย รายเดือนตัดเบอร์ลูกค้าแบบไม่ให้ติดต่อเลยกรือครับ เบอร์ซื้อมานะครับ มาตัดไปแบบนี้ได้หรอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่