เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

นมที่สาม ... มีแล้วเขิน ทำยังไงให้ลดได้บ้างคะ

เล่าก่อนว่า แม้ว่าส่วนตัวเราหนัก 48 สูง 157 ค่ะ มีเซลลูไลท์สะสมบ้าง ตามวัย  (อายุไปเลข 4 แล้ว )
บางวันก็จะออกกำลังกายที่บ้านบ้าง ครั้งนึงก็จะประมาณ 40 นาที - 1 ชั่วโมง
ก็ทำให้เราไม่ได้อ้วนมาก แต่จะมีความย้วยของท้องแขนอยู่บ้าง ทำให้เวลาใส่เสื้อที่ต้องโชว์ไหล่
เสื้อแขนกุดต่างๆ ไม่ค่อยมั่นใจเลย เพราะมีเนื้อปลิ้นเหมือนนมที่สาม
อยากขอคำปรึกษาว่า เราสามารถลดมันได้ยังไงบ้างคะ

เรานั่งเสริจข้อมูลมา ถ้าออกกำลังกายแล้วไม่เห็นผล ก็จะเป็นการดูดไขมันใต้รักแร้

ซึ่งเราก็กล้าๆ กลัวๆ เลยอยากขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ เราควรออกกำลังกายยังไง หรือ ควรเดินหน้าเข้าไปดูดไขมันเลยดีคะ

ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่