แสดงบัตรประชาชนเพื่อยืนยันตัวตนที่ตู้ atmไม่ติดค่ะ ทำไงดีคะ

คือเราอยากมีธนาคารเลยติดตั้งแอพกสิกรมา ใส่ข้อมูลครบเรียบร้อย พอถึงตอนยืนยันตัวตน
 มันแสกนบัตรประชาชนเราไม่ติด เราไป atm ที่เซเว่น เราก็แสกนไม่ติดทำอยู่หลายรอบมาก ไปที่ห้างก็ไม่ติด เราไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ยืนยันตัวตนที่เคาน์เตอร์ธนาคาร เอามือถือที่โหลดแอพธนาคาร,บัตรประชาชน,สมุดธนาคาร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่