เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อายุ 13 อยากลดน้ำหนักทำไงดีคะTT

คือว่าหนูอายุ 13 อยู่ม.2น้ำหนัก 82 สูง 157 แขนกับขาหนูใหญ่มากเลยค่ะ ไม่กล้าใส่สั้นเลยแต่ตรงพุงหนูไม่ใหญ่แต่ใหญ่แค่แขนกับขาก้นเวลาหากางเกงใส่คือหาอยากมากเลยค่ะชอบไปติดตรงขากับก้นหนูไม่มีความมั่นใจอะไรเลยค่ะเดินไปขาก็เบียดตูดใหญ่เวลาเดินมีคนมองโครตไม่ชอบเลยค่ะหนูอยากแต่งตัวดีๆบ้างแต่ก็เลือกไม่ได้เพราะไม่มีไซส์555 ใครมีวิธีลดก็บอกหน่อยนะคะปัจจุบันหนูเล่นแค่ฮูลาฮูปเอวคลอดลงบ้างแต่ส่วนอื่นไม่ขยับเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่