เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีอาหารอะไรบ้างที่คุณไม่ชอบกินหรือเกลียด โดยที่ไม่มีสาเหตุบ้างครับ

ส่วนตัวไม่ชอบกินแตงกวาไทย ไม่กินมาตั้งแต่เด็กแล้ว บอกเหตุผลไม่ได้เหมือนกันว่าทำไมถึงไม่ชอบ
แค่ได้กลิ่นก็รู้สึกคลื่นไส้แล้ว 555 แต่แตงกวาญี่ปุ่นหรือแตงกวาดองสามารถกินได้ปกติ

มีอาหารอะไรบ้างที่คุณไม่ชอบกินหรือเกลียด โดยที่ไม่มีสาเหตุบ้างครับ (หรืออาจมีสาเหตุความหลังฝังใจ ทำให้ไม่ชอบกินก็ได้เหมือนกัน) 

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่