รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ เกี่ยวกับการเปิดร้านนวดเพื่อสุขภาพ

สวัสดีค่ะ กำลังจะเปิดร้านนวด รบกวนผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ เราสงสัยว่า
1.น้ำที่ล้างเท้าให้ลูกค้า ที่ยกมาล้างที่เก้าอี้นวด ร้านนวดจัดการทิ้งยังไงคะ (น้ำไม่มีน้ำมัน)
2.ร้านนวดส่วนใหญ่ มีใบอนุญาตไหมคะ แบบร้านนวดในบ้านเล็กๆ
3.ป้ายหน้าร้าน ต้องจ่ายภาษีไหมคะ

ขแบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น