การขนส่งขอshopee (ร้านค้า)

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ พอดีได้ออเดอร์จากลูกค้าเป็นกล่องพลาสติก 20 กล่อง ลูกค้าเลือกขนส่ง EMS thailand post 
ทางร้านผมก็ไปส่งที่จุด drop ของไปรษณีย์ แต่ไม่สามารถส่งได้ เจ้าหน้าที่บอกกล่องของผมขนาดเกิน ทางร้านต้องออกค่าขนส่งเอง แล้วถ้าจ่ายเองแล้วจะได้เงินค่าขนส่งคืนจากshopeeไหมครับ
ผมต้องทำอย่างไรครับ ขอคำตอบจากผู้รู้ทีครับ ขอบคุณครับ (โดนยกเลิกออเดอร์ไป3ออเดอร์แล้วครับ เพราะปัญหาเรื่องการขนส่ง)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่