ฝากบอกจ๋าหน่อยครับว่าคิดถึงมาก

เมื่อวานนี้เป็นวันนึงที่ผมเหนื่อยมากๆ เหนื่อยทั้งตัว เหนื่อยทั้งใจ ท้อแท้และคิดมากกับหลายเรื่อง

ปกติไม่ว่าเจอปัญหาอะไร จะมีจ๋าอยู่ข้างๆเสมอ แต่...วันนี้ไม่มีอีกแล้ว

รู้สึกเหมือนอยู่ตัวคนเดียวบนโลกนี้ จะพูดจะระบายจะขอกำลังใจจากใครก็ไม่ได้อีกแล้ว

อยากจะบอกจ๋านะว่าคิดถึงมากๆ อยากเจอ อยากพูด อยากคุย ไม่ต้องอยู่ในสถานะเดิมก็ได้ ขอแค่ได้คุยแบบเพื่อนกันบ้างก็ยังดี .. คิดถึงจ๋ามากๆนะครับ 💕
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่