ฝันเห็นเทพอียิป2ตัวสีเนื้อและสีดำเป็นร่างใหญ่บนท่อนล่างมีหางคล้ายงูแหวกว่าอยู่ในทะเลคือเขาจะบอกอะไรกับหนู?

คือหนูฝันว่าหนูไปเล่นนํ้ากับเพื่อนที่ทะเลแห่งหนึ่งซึ่งนํ้าใสมากเปลี่ยนเสื้ออะไรสับเสร็จพอลงเล่นในนํ้าทะเลในฝันหนูเงยขึ้นแล้วเห็นเทพของอียิป(จำชื่อไม่ได้)ฝั่งสีเนื้อเหมือนสีของมนุษย์เราค่ะเขาแหวกว่ายในทะเลบนท้องฟ้าที่หนูดูแล้วมันคือทะเลของจริงค่ะแล้วก็เห็นอีกตัวนึงเหมือนกันแต่ครั้งนี้เป็นสีดำค่ะแล้วเขาว่ายจะต่อสู้กันทั้งสองที่หนูดูบนท้องฟ้าด้านบนที่เป็นทะเลค่ะมันเหมือนของจริงมากแล้วเหมือนมีชายแก่ๆผมยาวได้(จำไม่แม่น)ผ่านมาบอกว่า"มันคือทะเลของจริงจากอีกฟากขึ้นของทะเล"แล้วเขาก็หายไปค่ะ คือตกใจสะดุ้งตื่นเลยค่ะคือเขาต้องการมาบอกอะไรกับหนูคะ?? หนังเกี่ยวกับอียิปแล้วที่มีเทพหนูก็ไม่เคยดูมาก่อนด้วยมันน่าแปลกมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่