ข้อเข่าเสื่อม แนะนำทานอะไรดีครับระหว่าง caltinum กับ คอลลาเจน ไทม์ทู

ตอนแรกมีคนแนะนำ กลูโคซามีน อ่านข้อมูลมากๆ ก็ลังเล ไปเจอ caltinum กับ คอลลาเจน ไทม์ทู อีก

คือตอนนี้ข้อมูลชนกันงงไปหมดเลยครับ ไหนจะยี่ห้อที่เยอะแยะเต็มไปหมด แบบผง แบบเม็ด ราคาก็ต่างกันพอสมควร

ขอคำแนะนำจากผู้ที่ทดลอง ทานมาหลากหลายรูปแบบทีครับ ว่าทานตัวไหนดี หรือควรทานทั้ง 2 อย่างไปเลย

ขอบคุณมากนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 9
เชียร์คอลลาเจน ไทม์ทูนะ เราทานของ dr.pong อยู่ตัว UC2 ตัวนี้ทำมาจากกระดูกอ่อนอกไก่ เข่าลั่น ปวดข้อปวดเข่า ข้อเสื่อมคือ หายหลังทานไป2เดือน ตอนนี้เลยซื้อให้พ่อให้แม่ลองทานดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่