ธนาคาร ออมสิน

สวัสดีครับผมเป็นข้าราชการกรุงเทพมหานคร สำนักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อายุปัจจุบัน 36 ปี และอายุงาน 5 ปี เงินเดือน 19850 บาท (เงินเดือนเข้า ธ.กรุงไทย)
มีภาระ 2 อย่าง ตอนนี้ คือ
ผ่อนหนี้ รถเก๋ง เดือนล่ะ 6,700บาท
ผ่อนจักรยานยนต์ เดือนละ 2,147บาท
รวมแล้วเกือบ9,000บาท ผมยื่นขอสินเชื่อ สู้ภัยโควิค เพื่อชำระหนี้สิน
 วงเงินหนี้คงเหลือปัจุบัน รถเก๋ง กับ จักรยานยนต์ ประมาณ 360,000บาท ยื่อขอสินเชื่อไป400,000บาท จะมีโอกาสอนุมัติมัยครับ เพราะเห็นว่าผ่อนตั้ง10ปี ถ้าเกิด ผ่าน ก็ จะช่วยแบ่งเบาภาระผ่อนหนี้ใน แต่ล่ะเดือน ลง ครึ่งหนึ่ง ครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
เร็วมากกก ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่