สั่งซื้อของ Big-C Online จ่ายบัตรเครดิตแล้วได้ของไม่ครบไม่โทรแจ้งลูกค้าต้องทำอย่างไร

กระทู้คำถาม
พึ่งเคยลองสั่งของใน www.bigc.co.th สั่งไป 7 รายการ จ่ายเงินด้วยบัตรเครดิต ถึงวันมาส่งของแค่ 5 รายการ ผมเลยถามคนส่งว่าทำไมมีแค่นี้ คนส่งของๆ Big-C ตอบว่า เค้าไม่ได้โทรแจ้งเหรอ งง กันไป ไม่เห็นมีพนักางานโทรแจ้งซักคน แบบนี้ต้องทำอย่างไร ใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับ 
ทักไปที่ กล่องข้อความ Facebook และในเวป Big-c เองก็ยังไม่ตอบ

ล่าสุดแอดมินของบิ๊กซีในpantip ส่งเรื่องประสานงานเร่งด่วนไปยังสาขาผู้จัดเตรียมสินค้าแล้วครับ รอให้ทางนั้นโทรมา....
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่