ตรวจภายใน ทำให้ช่องคลอดหลวมเหรอคะ

เรามีแฟน มีอะไรกันก็ไม่ถึงขั้นบ่อยมาก ไม่ได้มีทุกเดือน ยังไม่ถึงปีด้วยซ้ำ พอทีนี้เรากังวลโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์เลยไปตรวจภายใน hpv กับ มะเร็งปากมดลูก เราเพิ่งอายุ21 ค่ะ ผลออกไม่ได้เป็นอะไร แค่เป็นเชื้อรา  พอไปตรวจกลับมา 1 อาทิตย์ ถึงได้มีอะไรกับแฟน แล้วรู้สึกของเราไม่แน่น มันหลวมมากๆ ทั้งที่2อาทิตย์ล่าสุดที่มีอะไรไป ยังแน่นปกติ แบบเราเลยสงสัยว่าเป็นเพราะที่คีบปากเป็ดมั้ย หรือว่าอะไร ที่ทำให้มันหลวมขึ้นแบบมากๆค่ะ แล้วทำยังไงให้แน่รเหมือนเดิม😭😭 มันทำให้เราไม่มีความสุขตอนมีอะไรกันเกมือนเดิมน่ะค่ะ ทั้งเรากับแฟน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่