ร้านใน Lazada โดนปิด เเล้วเค้ายังไม่ให้เงินเราเลย เกินจำนวน 45 วันเเล้ว กลุ้มใจมากค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีเราขายของกับLazada แล้วโดนปิดค่ะ เเล้วยอดเงินที่เค้าค้างจ่ายในบัญชี แล้วเราจะได้เงินคืนไหมคะ 
ตอนแรกเค้าบอกว่าจะได้เงินคืนใน 45 วันทำการคะ แต่นี้เรารอเกินจำนวนวันแล้ว และโทรไปไม่ได้ความว่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
เรากลุ้มใจมากๆคะ อย่างนี้เราต้องทำอย่างไงคะ เพื่อนๆเเนะนำเราที???

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อยู่ดีๆร้านจะโดนปิดได้ไง ทำผิดกฏอะไรหรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่