มีใครที่อ้วนขึ้นหลังจากรักษาโรคซึมเศร้าบ้างมั้ย? แล้วสามารถลดน้ำหนักลงได้บ้างคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรากินยารักอยู่สองปีแล้ว
ยา Risperidon
ยา Sertralin
และ Lithium carbonate มาตลอด เราส่วนสูง 155 ไม่เคยอ้วนเลย จากน้ำหนัก 47 48 มาตลอด ตอนนี้ขึ้นมา 60 เลย เราพยายามทำ IF และออกกำลังกายบ้าง เหลือ 58 แต่กว่าน้ำหนักจะลงก็ใช้เวลาสองสามเดือนได้  อยากรู้ว่าคนที่เป็นเหมือนเรานี่ ลดน้ำหนักนี่ลงยากมั้ยคะ  ใช้เวลานานมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่