เคลมประกันของเมืองไทยประกันภัยผมทำประกันโควิท-19 ในส่วนค่ารักษาและชดเชยรายได้ มีใครได้เงินแล้วบ้างครับ ของผมเงียบเลย

กระทู้คำถาม
ส่งเอกสารไปทางเมล 9 พค.65 แล้วตัวตัวจริงตามไป สถานะตอนนี้ยังไงบ้างไม่รู้เลยครับ ติดต่อไม่ได้ โทรติดต่อครึ่งชั่วโมงไม่มีคนรับสาย 
เอกสารครบครับ ใบเครมให้หมอเขียนเรียบร้อย เข้าข่ายภาวะอ้วนน้ำหนักเกิน ผมหนัก 105 กก. ความดันไขมันมาครบ ตอนรี้รออย่างเดียวครับ
รบกวนด้วยครับทำอย่างไรดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่