มีวิธีลดกล้ามแขนไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ แขนเราเหมือนคนมีกล้ามเลยค่ะเวลาเบ่งกล้ามเราไปบีบๆดูมันจะแข็งๆบวกกับไขมันก็เลยทำให้ใหญ่ขึ้น
แล้วที่บอกว่าเป็นกล้ามคือมันขึ้นชัดมากพอสมควรแล้วตอนเด็กๆประมาณป.3ป.4เราเคยวิดพื้นแบบทำแทบจะทุกวันเพราะคิดว่ามันจะดีแล้วก็เล่นแมนๆค่ะโหนนู่นโหนนี่มั่ง จริงๆเราอยากแนบรูปตอนเบ่งกับยืดแขนธรรมดาให้ดูแต่มันแนบไม่ได้อ่ะค่ะ มันบอกว่าบัญชีนี้ไม่สามารถใช้ฟังก์ชั่นนี้ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่