สอบถามคนที่ใช้สินเชื่อของธ.เกรียตินาคิน

สอบถามจ่ายค่างวดช้ากว่าวันครบกำหนดไม่เกิน5 วัน เสียค่าปรับค่าดอกเบี้ยไหมครับ

ตอนแรกคุยกันที่คุยกัน เราก็ได้บอกวันที่สะดวกจ่าย แต่พอสัญญาออกมา กลายเป็นอีกวัน  
แต่ถ้าจะจ่ายช้า ทุกเดือน ตลอดสัญญา ทางธนาคารคิดดอกหรือค่าปรับไหมครับ เพราะผมเงินเดือนก็ประมาณ วันที่3 แต่กำหนดจ่ายคือวันที่ 1  คือผมสะดวกจ่ายค่างวดก็น่าจะภายในวันที่ 5 ไม่น่าเกิน 7 วัน

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่