รู้สึกว่าทำ shockwave น้องชายมันแพงจังครับ

รู้สึกว่าทำ shockwave น้องชายมันแพงจังครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
เอาจริงผลที่ออกมาก็คงเหมือนกัน วิธีการทำหรือเครื่องก็น่าคล้ายๆกันนะครับ แต่ที่ต่างอาจจะเป็นคอร์สอื่นๆของแต่ละคลินิกไม่รู้ว่าเค้าจะทำเหมือนกันมั้ย อย่างที่ผมไปทำ นอกจากช็อคเวฟ เค้าก็จะมีการ ทาเจล ฉายเแสงเพิ่มเติมด้วย แล้วก็มีโปรแกรมเฉพาะของคลินิกเค้า ส่วนการรักษาวิธีอื่นๆก็มีนะครับ แบบเอาเลือดออกมาปั่นแล้วฉีดกลับเข้าไปก็มี แต่การรักษาอื่นๆก็น่าจะแล้วแต่คุณหมอประเมินครับว่าแบบไหนเหมาะกับเรา ผมเคยไปทำที่ Kyn คลินิก ดีอยู่ครับ  ราคามันก็อาจจะขึ้นอยู่กับเซอร์วิสของโปรแกรมกับบริการแหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่