ขอเปลี่ยนอุปกรณ์เราท์เตอร์เน็ตทรูที่บ้านทำไมถึงยากจังเลยครับ

อาการเราท์เตอร์ รุ่น t623l รีสตาร์ทตัวเองทุก 2-5 นาที คุยกะเจ้าหน้าที่ ว่ารบกวนดูเวลาlog in ในระบบให้ทีว่าเวลาขึ้นแบบไหน ก็ไม่ดูให้ จะขอให้เปลี่ยนอุปกรณ์ ก็บอกว่าต้องให้ช่างเข้ามาดูก่อน เป็นตลอดเวลา โทรไปแจ้งก็บอกว่าจะให้ช่างมาดู ครั้งที่แล้วเล่นไม่ได้ช่างมาดูที่บ้านรอบนึงบอกจะโทรมาอีกรอบหากยังไม่ดีก็หายไปเลย ครั้งนี้ ในใบงาน นัดช่วงบ่ายจะเลื่อนอีกไหมครับ แล้วทำไมถึงเปลี่ยนอุปกรณ์ให้เลยไม่ได้หรอครับ ในเมื่ออุปกรณ์เสียครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่