ขอเงินคืน B-Quik ได้ไหม

ผมซื้อคูปองสลับยาง-ถ่วงล้อของบีควิกในเว็บ ทีนี้ไปเข้ารับบริการแล้ว ปรากฏว่าเจอพนักงานพูดจาแย่ และรอนานมาก (ประมาณ 3 ชั่วโมง เคลียร์รถได้แค่ 2 คัน) ผมคิวที่ 10 ตอนเข้าไปมีคิวที่ 3 ทำอยู่ ผมจึงขอยกเลิก ไม่ทำแล้ว พอไปแจ้งพนักงานก็พูดไม่ค่อยดี เลยโทรไปเบอร์คอลเซ็นเตอร์เพื่อขอยกเลิก เจ้าหน้าที่แจ้งว่ายกเลิกได้ แต่จะคืนเงินโดยใช้เวลา 7-14 วัน ผมจึงตอบตกลง หลังจากวางสายผมก็เข้าไปดูในเว็บ ปรากฏว่ารายการสั่งซื้อของผมก็ถูกลบไปแล้ว ผมรู้สึกไม่ดีกับแบรนด์นี้เลย ไม่ได้ติดใจเรื่องราคาเพราะเป็นเงินแค่ไม่กี่บาท แต่แคลงใจว่าลบออเดอร์ผมไปแล้ว ทำไมต้องให้รอ 7-14 วัน คุณยกเลิกออเดอร์ได้ภายในพริบตา แต่คืนเงินลูกค้าไม่กี่ร้อยไม่ได้ ไม่เข้าใจครับ ว่านี่เป็นเอกชนหรอ รอยิ่งกว่าราชการอีก ผิดหวังมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่