สอบถามแพ็คเกจ Pre-sale (เดือนละ 35 บาท) Disney+ Hostar ของ AIS

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเรามีข้อสงสัย ถ้าหากต้องการต่อแพ็คเกจ 35 บาท เมื่อครบรอบปีจะได้ไหมคะ หรือจะต้องเปลี่ยนไปแพ็คเกจอื่นที่แพงขึ้น

อีกเรื่องก็คือตามที่ในแอพ myAIS แจ้ง รอบการใช้งานของ Disney+ Hostar จะเป็นวันที่ 29 ก.ค. 64 - 27 เม.ย. 65 มันครบรอบ 1 ปีแล้วหรอคะ? หรือเป็นแค่แสดงวันการตัดรอบบิล (วันจ่ายค่าบริการ) เฉยๆ

ปล. ปกติไม่เคยเช็คเลยค่ะ เติมเงินรอมันตัดรอบไปทุกเดือน แต่รอบนี้แอพขึ้นแจ้งเตือนการหมดอายุเลยสงสัย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่