ลูกแมว 15 วันร้องไม่หยุดเวลาตื่น

คือมีแมวจรมาคลอดลูกในบ้าน5ตัวค่ะ เราไม่ค่อยไปยุ่งกับลูกแมวเท่าไหร่ จนแม่แมวคาบย้ายทีมาอยู่ในตู้หน้าประตู เมื่อคืนเราเปิดดู ลูกแมวดูตาปิดเหมือนเป็นแผลติดเชื้อ มี2ตัวดูไม่แข็งแรง และเมื่อเช้าเราดูอีกที มี1ตัวนอนนิ่งตายแล้ว อีกตัว ขาดครึ่งเห็นอวัยวะภายในไม่เจอส่วนขา แม่แมวมากินอาหารที่บ้านเราบ่อยค่ะเลยเชื่องกับเราอยู่ มาถึงคำถามค่ะ

1.แม่แมวจะกินลูกตัวเองทั้งเป็นหรือกินเพราะลูกแมวตายแล้วคะ
2.มีลูกแมว 1 ตัวร้องไม่หยุดเวลาตื่น น้องจะตายไหมคะ 

เราคิดว่าน้องหิว เลยจับน้องไปนอนตรงเต้าแม่แมวน้องก็ดูไม่สนใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่