ขอสอบถาม พฤติกรรมพนักงาน dhl แบบนี้ เรียกว่าอะไรคะ

เมื่อเช้ามีพนักงาน DHl มาส่งพัสดุแต่เช้า พอดีกะลังพิมพ์คุย line กะเพื่อน เลยบอกพนักงานว่า ให้วางพัสดุไว้หน้าบ้าน นางก้อวางคะ แล้วนางก้อตะโกนว่า "งั้นขอถ่ายรูปจากตรงนี้เลยละคะ" นางหันกล้องมาหาเราคะ แล้วถ่ายรูปเข้ามาในบ้าน(mask เราก้อยังไม่ได้ใส่) เราเลยหยุดพิมพ์line แล้วหันกลับไปมองนางทันที จะถ่ายรูปลูกค้าให้ได้(คงจะปิดงาน) ทั้งที่เราก้อยืนห่างพัสดุตั้งเยอะ อย่างนี้คืออะไร จะเป็นโจรหรือขนส่ง

พนักงานขนส่งกำลังทำอะไร ไหนว่าอบรมพนักงานมาแล้ว แล้วอะไรบ้างที่พนักงานเข้าใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่