เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ระยะเวลาเคลมประกันโควิดวิริยะ

กระทู้คำถาม
ผมยื่นเคลมประกันโควิดที่ สาขานครราชสีมา(ถนนมิตรภาพ) เมื่อ 21 มีนาคม ตอนนี้สถานะขึ้น สินไหมอนุมัติอยู่ระหว่างการนำจ่าย มาหลายวันแล้ว ส่วนอีกอันยื่นที่ สาขาขอนแก่น(ท่าพระ) เมื่อ 25 มีนาคม เงินเข้า 4 เมษายน เลยสงสัยว่าแต่ละสาขามีระยะเวลาการจ่ายเบี้ยประกันไม่เท่ากันหรอครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่