อยากเปลี่ยนเบอร์ true แต่ยังใช้สัญญาแพจเกจเดิมได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าไม่ชอบเบอร์ที่ติดสัญญามากับเครื่อง แล้วสัญญาเหลืออีกหลายเดือนด้วยครับ
อยากสอบถามว่าสามารถเปลี่ยนเบอร์โทรโดยยังใช้สัญญาเดิมได้ไหมครับ ต้องการจริงๆ อมยิ้ม42อมยิ้ม42
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 6966046  ผมขอดูแลตรวจสอบข้อมูลให้ครับ และขอทราบหมายเลขที่ใช้งาน, ชื่อ-นามสกุล ผู้จดทะเบียน มาทางหลังไมค์ โดยกดที่ intelligence และส่งข้อความให้ผมได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่