แขนแตกลาย เป็นเส้นสีขาว เนื้อแตกลาย ทำยังไงดี กุ้มใจมากๆ

สวัสดีครับ ผมกุ้มใจมากๆ แขนแตกลายเพิ่มขึ้น ช่วงหน้าอกจะเป็นเส้นแตกลาย เหมือนเรื้อฉีก คนที่บ้านเห็น เค้าบอกนึกว่าลอยแมวข่วน เป็นแถบยาวเลยครับ กับปีกหลังแขน จะแตกเป็นเส้นสีขาวๆ เหมือนเส้นไขมัน ตอนนี้กุ้มใจมากๆ เวลาใส่เสื้อ แขนสั้น หรือต้องโชว์ เวลาคนเห็นก็ตกใจเลย นึกว่าเป็นอะไร  ยิ่ง ก้นไม่ต้องพูดถึงเลยครับ😭 แต่ต้นขาเริ้มหายแล้วครับ เส้นสีขาวๆจางลง แต่แขนเป็นหนักมากๆเลยครับ

จะลงรูปให้ดู แต่พันิปแจ้งว่าไม่สามารถใช้ฟังก์ชันนี้ได้ครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ควรแก้ หรือควรฉีดอะไรดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่