[SR] Review : Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum

สวัสดีค่ะวันนี้ขอเอาใจสาวๆแก๊งค์เดียวกับหยิง นั้นคือแก๊งค์สิวมาเรื่อยๆ แต่ทิ้งรอยไว้ตลอดไม่เคยขาดจ้า  นี่คือปัญหาหลักของผิวหน้าหยิงเลยค่ะ และเมื่อหยิงได้รู้จักกับ Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  นี่กรี๊ดเลยค่ะ ความหวังผิวใสไร้รอยสิวมาเลยค่ะ ขอพามารู้จัก Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  แบบเน้นๆก่อนนะคะ

Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  เขาโปรโมทแรงเลยค่ะว่าช่วยลดเลือนรอยสิว  หรือฝ้าแดดใน 2 สัปดาห์ เริ่ด!
Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  เขาเป็นเนื้อเซรั่มสูตรเทคโนโลยีล้ำหน้า มี 3 ส่วนผสมที่ทำงานร่วมกัน เพื่อประสิทธิภาพที่มากกว่า นั้นคือ
-    AHA (Lactic acid) หรือ Alpha Hydroxy Acids ช่วยผลัดเซลล์ผิว และเติมความชุ่มชื้นให้กับผิว
-    Niacinamide หรือวิตามินบี 3 เป็นหนึ่งในวิตามิน จำเป็นต่อร่างกายและผิวหนัง ช่วยลดเลือนริ้วรอย และรอยเหี่ยวย่น ช่วยเสริมสร้างเกราะป้องกันผิว เพื่อให้ผิวแข็งแรงลดการผลิตน้ำมัน และการเกิดรูขุมขนบนใบหน้า
-    Vitamin C เป็น Anti-Oxidant ที่มีส่วนช่วย ในการยับยั้งการสร้างเม็ดสี อย่างจุดด่างดำ หรือฝ้ากระ และช่วยเพิ่มความแข็งแรงให้ผิว
อ่อนโยนสุดๆ เพราะไม่มีส่วนผสมของซัลเฟต พาราเบน พาทาเลต ปิโตรลาทัม และมิเนอรัล ออยล์

วิธีใช้  หยิงปั๊มเพียง 1-2 ปั๊ม ก็ทาทั่วผิวหน้าเลยค่ะ

ความรู้สึกแรกหลังจากที่เนื้อเซรั่มสีใสสัมผัสบนผิวหน้าคือ รู้สึกเย็น ชุ่มชื้นขึ้นทันทีเลยค่ะ  โดยไม่เหนียวเหนอะหนะผิวเลยนะคะ  เรื่องกลิ่นสำหรับหยิงรู้สึกว่าเป็นกลิ่นหอมอ่อนๆ ให้ความรู้สึกปลอดภัยเป็นธรรมชาติดีค่ะ  หยิงก็ใช้อย่างต่อเนื่องประมาณ 2 สัปดาห์เลยแหละค่ะ  

ซึ่งหยิงใช้แบบไหน ผิวหน้าดีขึ้นไหม  หยิงทำเป็นคลิปไว้ที่ YouTube : ying_lap 7824 ตามลิงค์นี้เลยค่ะ  
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

จบคลิปอาจนับไม่ทันว่าหยิงใช้ Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  อย่างต่อเนื่องไปกี่วัน  มาค่ะมีภาพให้ดูชัดๆ

ในคลิปเห็นผลลัพธ์ชัดเจนเลยนะคะ แค่ 2 สัปดาห์  รอยนูนแดงจากสิวที่แก้มซ้ายจางลงมากๆเลยค่ะ อันนี้เห็นชัดมาก กรี๊ดเลย  ที่สำคัญจากคลิปจะเห็นว่าในระหว่าง 2 สัปดาห์ที่หยิงใช้ Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  เป็นช่วงที่หยิงมีรอบเดือน  นอนก็น้อยจะมีสิวขึ้นใหม่บริเวณคิ้วข้างขวาด้วย  แล้วสิวก็หายไปตามกาลเวลา แต่เซอร์ไพรซ์มากงานนี้ไม่ทิ้งรอยแดงไว้เหมือนเมื่อก่อนเลยจ้า ดูจากคลิปวันท้ายๆจะเห็นว่าสิวที่คิ้วยุบ และรอยแทบไม่เห็นเลย ชอบมากจ้า  และหยิงก็รู้สึกถึงผิวดูใสขึ้นด้วยค่ะ   รู้สึกว่าพวกรอยฝ้าจางๆตรงโหนกแก้มจางลงทำให้ผิวหน้าดูใสขึ้น  และรูขุมขนตรงแก้มก็น้อยลงด้วยแหละค่ะ  

งานนี้ขอให้ 9 คะแนนก่อนนะคะ อีก 1 ขอหักไว้แบบอยากให้รอยสิวหาย 100% หน้าใสไร้รอยแบบเด็กทารกอะคะ
ขอไปใช้ Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum  ต่อเนื่องเพื่อผิวหน้าใสวิ้ง จะอีกกี่สิวจะต้องไม่ทิ้งรอยนะจ๊ะ บายค่ะ

ชื่อสินค้า:   Olay Luminous Niacinamide+ AHA Super Serum
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่