แนะนำลู่วิ่งไฟฟ้าในงบ 15,000 - 30,000

สวัสดีครับ กำลังดูลู่วิ่งไฟฟ้าสำหรับออกกำลังกายในบ้าน โควิดไม่น่าจะจบเร็วๆ นี้ ตอนนี้ร่างกายไม่เหลือสภาพแล้วครับ

อยากได้ที่ใช้ได้ระยะยาวๆ หน่อย อย่างน้อยสัก 5 ปี ขนาดพอเหมาะ เสียงไม่ดัง ปรับความชันได้ 

ผู้ใช้หลักสูง 174 หนัก 81 

อีกคำถามครับ จขกท ตั้งใจจะวางไว้ชั้น 2 พื้นปูลามิเนตแต่แข็งแรงดี ไม่แน่ใจเหมาะที่จะวางไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่