รบกวนสอบถามเรื่องน้ำหนักและความอ้วนครับ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้หมอให้ผมลดความอ้วนครับ ก่อนลด73.7ในระยะเวลา1เดือนผมลดได้เหลือ ณ ตอนนี้65.8 ผมออกกำลังกายทุกวันคุมอาหารร่วมด้วย แต่ผมแปลกใจว่าผมออกกำลังทุกวันน้ำหนักผมสวิงอยู่ประมาณนี้คือ65-65.8คือมันไม่ยอมลงอีกเป็นเพราะอะไรครับ แล้วผมสูง169น้ำหนัก65ถือว่าพอดีหรือไม่ครับแต่มีคนทักว่าผมผอมลงมากครับขอพี่ๆน้องที่มีความรู้ช่วยแนะหน่อยครับผมตั้งใจจะใหเหลือ60ครับ/ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่