ขอวิธีจัดการกับมนุษย์ป้าที่ชอบทำอะไรเสียงดังหน่อยค่ะ

ขอเกริ่นก่อนนะคะ... มนุษย์ป้าคนนี้นะคะโสด ไม่มีสามี อายุจะ 60 แล้วค่ะ 
ความสะอาดไม่ค่อยจะมี ทำกับข้าวไม่เคย ไม่เคยอร่อย แล้วพอใครบอกก็จะมีอาการประชดประชันเกิดขึ้น
เปิดประตูบ้านยังเปิดเสียงดัง ถ้วยชามกะละมังแค่ว่างยังเสียงดัง ทุกคนรู้มั้ยคะนางจะทำเสียงดังตอนที่เค้าหลับเค้านอนกัน
เวลาตี 4:30 น. นี่คือเวลาของนางค่ะ 😢 เคยพูดเคยบอกแล้วค่ะ นางทำมึนทำเหมือนไม่ได้ยิน #กวนตีนได้อีก 🤬 ไม่รู้ว่าจะจัดการกับนางอย่างไร
นับวันยิ่งหนักข้อขึ้นทุกวัน😞 จึงมีขอวิธีจัดการกับมนุษย์ป้าคนนี้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่