💜มาลาริน/ค้นไปค้นมาก็ได้คำตอบค่ะ....หมูหายไปไหน 🐷

เม่าออม  ดิฉันเป็นคนที่ไม่ยอมให้เรื่องใดค้างคาใจต้องค้นหาคำตอบให้ได้

อ้อ! รู้แล้วค่ะ ว่าหมูหายไปไหน...?

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เรื่องหมูเนื้อแดงที่อเมริกาจะมาให้ไทยนำเข้า ท่านยังปกป้องไว้ได้ เรื่องหมูๆในประเทศไทย เมื่อท่านรับรู้ก็มั่นใจว่าจะแก้ไขได้ด้วยดี

แต่ของแพงเพราะเกิดโดมิโน ตามหมู แต่ดิฉันว่าในที่สุดก็จะเข้าที่เข้าทางตามราคาที่เหมาะสม 

อาหารที่คนไทยบริโภค มีมากมายให้เลือกกิน คนที่ปรับตัวได้จะฉลาดเลือกบริโภคค่ะ  คนไทยไม่อดตายแน่นอนค่ะ

จบเรื่องหมูๆ แล้วนะคะ....เม่าออม

ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ...😴
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เอาอีกซักโป๊กมะคะ... ก่อนนอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่