ขอ Statement แทนพ่อ ธนาคารออมสินได้ไหมครับ?

พอดีเราจะออกรถเลยขอให้พ่อค้ำให้ ถ้าหากว่ายื่นไฟแนนซ์คนเดียวแล้วไม่ผ่าน เลยจะเตรียมเอกสารไว้ พอดีมันต้องใช้Statementของพ่อ แต่พ่อใช้ธนาคารออมสินไม่สามารถขอในแอพธนาคารได้เพราะไม่มีรหัสT-pin พ่อเปิดบัญชีมานานมากแล้ว เลยว่าจะไปขอที่ธนาคารในห้างเอาเลยวันอาทิตย์ ถ้าเราเขียนใบมอบสิทธิ์ไปขอ  Statement ของพ่อ ไม่ทราบว่าเราจะขอได้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่