ช่วยแนะนำประกันสุขภาพกับอุบัติเหตุหน่อยค่ะ

อยากขอคำแนะนำค่ะ ไม่มีความรู้ความเข้าใจทางด้านนี้เลย

คือทำงานนั่งกับโต๊ะตลอดเวลาเลยค่ะ ไม่ค่อยได้เดินออกจากโต๊ะเลยนอกจากเวลาไปกินข้าวกับเข้าห้องน้ำ ตอนนี้เหมือนจะเป็นกรดไหลย้อน กับโรคกระเพาะค่ะ (กินข้าวไม่ตรงเวลาด้วย ยังไม่ได้หาหมอนะแต่อาการมันคล้ายเลยซื้อยามากินบรรเทาอาการไปก่อน) บวกกับที่ทำงานไกลบ้านต้องขี่รถทางไกล
ทุกอาทิตย์เพื่อกลับบ้านค่ะ เลยอยากมองหาประกันอุบัติเหตุ กับ ประกันสุขภาพ เป็นรายปีหรือรายเดือนก็ได้ค่ะ

เงินเดือนประมาณ 9000-15,000 บาทค่ะ อายุ 25 ปี 

ทำประกันแบบไหนดีคะ หรือใครทำประกันแบบไหนไว้มารีวิวให้ฟังก็ได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่