อยากสอบถามเกี่ยวกับสไตล์การเเต่งตัวที่เหมาะสมค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ​ คือตอนนี้หนูอายุประมาณ15ค่ะ​ อยากเริ่มเเต่งตัวดูบ้าง​ อยากลองเเต่งตัว​ เเต่ไม่รู้ว่าชุดเเบบไหนเหมาะกับตัวหนูค่ะ​
คือหนูเป็นคนที่สูงประมาณ162-164 น้ำหนัก​48​ ไม่ได้อ้วนไม่ได้ผอม​ เป็นคนไม่มีเอว​เเละคิดว่าเเขนใหญ่พอสมควรค่ะ​ อีกทั้งยังไหล่กว้าง​ เลยกังวลที่จะซื้อเสื้อผ้ามาใส่​
เลยอยากสอบถามว่ามีเสื้อผ้าเเบบไหนที่เหมาะกับคนหุ่นเเบบหนูไหมคะ​ อยากลองใส่ชุดดูค่ะ​ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่