ทำไมกินเท่าไรก็ไม่อ้วน แต่กลับแข็งแรง ?

ผมอยู่ในช่วงวัยรุ่น กินเท่าไรก็ไม่อ้วน กินได้ไม่จำกัด อาหารหรูๆ แพงๆก็กินหมดครับ ไม่ว่าจะเป็น โอมากะเซะ ซาซิมิ แซลม่อน หมูกะทะ ชาบู อาหารฝรั่งเศส อาหาร ญี่ปุ่น ปิ้งย่าง เกาหลี หรือ ของ ถูกๆ อย่าง น้ำอัดลม น้ำหวาน ขนมกรอบ ขนมปัง กินทุกอย่างเป็นประจำ ไม่ใช่นานๆกินทีนะ แต่กินเยอะมากๆๆๆ  กินอะไรในโลกนี้ก็ไม่อ้วน น้ำหนักเท่าเดิม คือ 52 แถมยังมีกล้ามหน้าท้องได้โดย ซิทอัพแค่ 3 วัน ก็เห็น 6 pack ออกมาค่อนข้างชัดแล้ว เพราะ ไม่ค่อยมีไขมัน มีแต่กล้ามเนื้อ สงสาร คนอ้วน เหมือนกันครับ ที่กินอะไรนิดหน่อยก็อ้วนแล้ว แถมผมยังแข็งแรงด้วยนะ ขนาดแทบไม่ออกกำลังกาย ยังงัดข้อชนะคนอ้วนๆ ได้สบาย เพราะมีกล้ามเนื้อ มาจากไหนก็ไม่รู้ เลยอยากถามว่า ร่ายกายผม เขาเรียกว่าอะไรครับ ทำไมดูไม่เหมือนมนุษย์ปกติ เป็นประเภทมียีนส์ Alpha เปล่าครับ ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่