ผมทำงานกลางคืนอย่างเดียววิ่งเช้า ?

กระทู้คำถาม
คือผมอยากสอบถามว่าผมทำงานตอนกลางคืออย่างเดียว (รปภ) เข้าดึกอย่างเดียวทุกวันละผมเป็นคนชอบวิ่งมากแต่ก่อนวิ่งตอนเย็นแต่พอทำงานผมเปลี่ยนเวลามาวิ่งตอนเช้าครับแต่กะกลางคืนไม่ค่อยมีอะไรนั่งๆนอนๆเดินตรวจมีแอบงีบบ้างผมวิ่งตอนเช้าหลังออกกะมาผมวิ่ง 5 วัน พัก 2 วันครับ วิ่ง จันทร์-ศุกร์ พัก เสาร์-อาทิตย์ ครับวิ่งเสร็จผมก็อาบน้ำกินข้าวนอนพักผ่อนผมทำแบบนี้มาจะ 2 เดือนแล้วตอนนี้อายุ 23 ปัจจุบันร่างกายยังปกตินะครับไม่ป่วยไม่เป็นอะไรอยากถามว่าถ้าในระยะยาวร่างกายจะมีผลเสียอะไรมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่