ช่วยหน่อยหนูนะคะพี่ๆคนไหนเก่งภาษาอังกฤษ

กระทู้คำถาม
หนูอยู่ม.3ค่ะ อ่อนภาษามากๆทำรายงานเกี่ยวกับการทำธุรกิจเป็นภาษาอังกฤษ ข้อความมีอยู่ว่า
***********ชื่อร้านเเฮมเบอร์เร้อ
มาจากเบอร์เกอร์ของร้านที่มีไซส์ใหญ่กว่าไซส์ปกติ เบอร์เกอร์ของเรามีความพิเศษกว่าร่านอื่นที่ขนาดเเละรสชาติที่เเตกต่าง
เมนูที่จะเเนะนะมีเบอร์เกอร์ปลาดอลลี่ซอสซาวครีม
เบอร์เกอร์ไก่กรอบซอสมาโย
เบอร์เกอร์เนื้อซอสเผ็ดเกาหลี
เเละเครื่องเคียงไม่อั้น ไม่ว่าจะเป็นเฟรนช์ฟราย
นักเก็ต ไข่ดาว ไส้กรอก
เเละวัตถุดิบไม่ยุ่งยาก มีเเป้ง ผักเนื้อวัว เนื้อไก่ ปลาดอลลี่, เบคอน เเฮม , ผักกาดหอม , มะเขือเทศ , หัวหอมคาราเมลซอสมะเขือเทศและซอสควันบาร์บีคิว
เลือกได้ตามใจชอบ ราคาเริ่มที่150บาท
ร้านตั้งอยู่ที่หน้าหมู่บ้านนักกรีฬาเเหลมทอง
เปิด11:00-22:00
เบอร์ **********

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่