ยกเลิกการจองแอพ Agoda ยังไง?

ทำไมผมถึงยกเลิกไม่ได้ครับ(งี้ผมก็เสียเงินฟรีดิ )ผมจองไปแล้วแต่พอไปถึงตามที่โลเคชั่นบอกดันไม่ใช่บ้านที่จองไว้ ผมนั่งติดต่อหาเจ้าของบ้านไปเกือบ1ชั่วโมง เบอร์ที่ให้ก็ไม่มีอยู่จริง ส่งอีเมลไปหาเจ้าของบ้านก็ไม่มีการตอบรับใดๆที่อยู่ที่ให้มาก็ผิด ผมนึกว่าบ้านที่โลเคชั่นมาร์คไว้เป็นบ้านที่ผมจอง ผมก็จะลองเข้าไปเช็ค แต่มีคนอยู่เขาเกือบเอาเรื่องผม ผมเอาที่อยู่ที่ได้มาไปเช็คกับยาม ยามก็บอกบ้านเลขที่ที่ได้มาไม่มีอยู่ในหมู่บ้านนั่นเลยด้วยซ้ำ ยกเลิกก็ไม่ได้ ผมเดินทางมาไกลเหมือนกันนะครับ ติดต่อเบอร์โทรของ Agoda ไปพอถึงตอนที่ให้ใส่หมายเลขการจองตามด้วยเครื่องหมาย# พอทำก็ดันบอกทำไม่ถูกต้อง ผมทำซ้ำไป3รอบ ไม่ได้เรื่อง กดยกเลิกในแอพก็บอก
> ขออภัยค่ะ ดูเหมือนว่าการยกเลิกการจองผ่านช่องทางออนไลน์จะไม่สามารถทำได้สำหรับการจองของท่าน ณ Garage Village
สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการจองนี้โดยเฉพาะ กรุณา คลิกที่นี่
ท่านต้องการรับความช่วยเหลืออื่นๆ เพิ่มเติมหรือไม่
<
แทนที่ผมจะได้พักผ่อน เงินก็ไม่ได้คืน ในแอพบอกว่าให้ยกเลิกก่อนเที่ยงคืน แต่ยกเลิกไม่ได้คือไรครับ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่