เกิดมาไม่เคยกินผักจะเป็นอะไรไหม

สวัสดีค่ะ หนูอายุ18ปี หนูไม่กินทั้งผักและผลไม้เลยค่ะ คือเอาจริงๆหนูกินผักเป็นอยู่2-3อย่าง เช่น แตงกวา ผักกาด ประมาณนี้อะค่ะ 
ส่วนผลไม้หนูกินเป็นแค่มะม่วง หนูอยากทราบว่าจะเป็นอะไรมั้ยคะ เอาจริงๆตอนนี้หนูก็ปกติดีทุกอย่าง เพียงแต่เหนื่อยง่าย ปจด.ก็ไม่ค่อยมา บางเดือนก็คือไม่มาเลย มาอีกที2เดือนหน้าประมาณนี้อะค่ะ แล้วก็ปวดท้องบ่อยๆ(อันนี้น่าจะเกี่ยวกับโรคกระเพาะของหนู) หนูอยากรู้ว่าจะเป็นอะไรมั้ยคะ ถ้าไม่กินทั้งผักและผลไม้(กินเป็นแค่บางอย่าง)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่