ใบหน้าผมมีปัญหา ช่วยด้วยครับ

ไม่รู้เกิดจากท่านอนรึเปล่า แต่เมื่อก่อนใบหน้าผมเรียกว่าแปะทุกส่วน แบบสมส่วนกันมาก จนมีคนทักว่าหน้าเหมือน ฮวัง อินยอบ แต่พอมาช่วง3อาทิตย์ผมเริ่มสังเกตว่าระหว่างตรงส่วนแก้มมันเริ่มไม่เท่ากัน ทางซ้ายจะเห็นโหนกแก้มชัดมาก ส่วนทางขวาแบนราบ แต่มีโหนกโผล่มานิดๆ ส่วนใต้คางมันไม่ตรง ไม่เท่ากัน อารมณ์เหมือนตราชั่งนํ้าหนัก แต่พอมาส่องกระจก มันกลับดูสมส่วนแบบแปลกๆ เอาแบบมุมตรงน่ะ
พอจะมีวิธีทำให้มันกลับมากสมส่วนแบบเมื่อก่อนบ้างมั้ยครับ ต่อให้ศัลยกรรมก็ยอม 
ปล.ผมเป็นคนที่Sensitiveกับหน้าตามาก และก็ขาดความมั่นใจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่