คางุยะ ชิโนมิยะ กับ องค์ชายสองทาคาฮิโตะ ใครเก่งกว่ากันครับ

ถ้าหากว่าเทียบระดับฝีมือของ2คนนี้ คนหนึ่งเป็นลูกคนรวย กับ อีกคนหนึ่งเป็นเชื้อพระวงศ์ในราชวงศ์ญี่ปุ่นมีตำแหน่งเป็นนิโนะมิยะ(องค์ชายสองตามหนังหนังจีน) มีพระอิสิริยยศเป็น ชินโน(เจ้าชายเชื้อพระวงศ์ฝ่ายหน้าชั้นสูง)  พี่ๆสมาชิกห้องกระทู้พันทิปคิดว่าใครเก่งกว่ากันและใกว่ากันครับ
* จำเป็นต้องตอบ
1. คางุยะ ชิโนมิยะ กับ องค์ชายสองทาคาฮิโตะ  ใครเก่งด้านความฉลาดกว่ากันและใกว่ากันครับ *
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่