มีใครพอทราบมั้ยคะว่าถ้าจะติดโควิดต้องไอทุกรายมั้ย

คือเราไม่แน่ใจมั้ยว่าตัวเองติดหน่ะค่ะพอดีไม่สบายแล้วพึ่งหายแต่หลังจากไม่มีไข้แล้วจมูกเราก็ไม่ได้กลิ่นค่ะ(ตอนเป็นไข้ได้กลิ่นทุกอย่าง)ลิ้นก็ไม่รับรสค่ะตอนนี้ จะซื้อที่ตรวจมาตรวจแต่แถวบ้านตอนนี้ไม่มีค่ะ อาการตอนเราเป็นไข้คือ ปวดหัว ตัวร้อน เจ็บคอมีเสมหะ แต่ไม่ไอค่ะ ถึงตอนนี้ก็ยังไม่ไอ ตอนนี้เราก็กักตัวอยู่ค่ะ เราถามเพื่อที่จะได้กินยาดักได้ถูกด้วย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ตรวจ atk ก่อนสิคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่