คิดจะซื้อของในใจ ทำไมโทรศัพท์มันรู้ได้ไงครับว่าเราอยากได้อะไร

กระทู้คำถาม
คิดจะซื้อของอยู่ในใจยังไม่ได้พิมพ์ค้นหา ทำไมโทรศัพท์มันรู้ได้ไงครับว่าเราอยากได้อะไรอยู่ดีๆอีกวันหรือ2วันของที่อยากได้ก็โผล่มาในเพจ ในเฟซบุ๊ค ใน Lazada,Shopee
มันใช้ระบบอะไรครับหรือเป็นการดักฟังเราคุย เคยลองถามเพื่อนๆมันก็เป็นกันเกือบทุกคน ถ้าในLazada,Shopeeเข้าใจว่าของที่หยิบใส่ในตระกร้ามันจะโผล่มาเรื่อยๆ แต่มีบางอันแค่คิดอย่างเดียวก็โผล่มาแล้ว เคยเป็นกันไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
ของผมสดๆร้อนๆ เมื่อเช้าคุยกับแฟนว่าต้นไม้บ้านเรามันเริ่มสูงเริ่มแตกกิ่งเยอะละ ต้องตัดแต่งหน่อย
เดี๋ยวสูงไปถึงสายไฟแล้วตัดแต่งลำบาก

พอกินข้าวเช้าเสร็จดูในโทรศัพท์โฆษณามาเต็ม ขวาน เลื่อย กรรไกร รับจ้างแต่งสวน  
อะไรวะเนียะตรูยังไม่ได้แตะโทรศัพท์ ไม่ได้เปิดหาอะไรเลยนะโว้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่