สั่ง IPhone 13 ในเว็บ Ais shop กี่วันถึงจะได้ของคะ?

สั่ง iPhone 13 ไปวันนี้ (19 ต.ค 64) จะได้รับของประมาณกี่วันหรอคะ ที่เข้าไปเช็คเลขพัสดุเป็นการขนส่งของ aCommerce ขึ้นว่าได้รับออเดอร์แล้วหน่ะค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัปเดตวันที่ 19/10/2021 เวลา 13.28น. สมายล์-จันทร์จิรา ได้รับข้อมูลทางหลังไมค์แจ้งระยะเวลาในการจัดส่งให้ทราบเรียบร้อยนะคะ
ครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 6699551 , ไม่ทราบว่าเป็นการสั่งซื้อสินค้าผ่าน LINE@AisShop หรือ เป็นการสั่งผ่านทางเว็บ AIS Online Store ครับ รบกวนแจ้งช่องทางการสั่งซื้อและเลขที่ทำรายการสั่งซื้อสินค้ากลับมาทางหลังไมค์ ให้สมาร์ท ปกรณ์ เช็กข้อมูลก่อนได้เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่