เป็นคนบอกเลิกแต่รู้สึกทรมานคิดถึงเขาครับ

เลิกกันเพราะความเข้ากันไม่ได้ครับ เคยคุยกันหลายๆครั้ง แต่สุดท้าย ผมก็ปรับตามที่เขาต้องการไม่ได้ จนสุดท้ายยิ่งคบก็ยิ่งทรมาน ตอนนั้นทะเลาะกันเลยบอกเลิกเขาไป ตอนนี้กลับรู้สึกทรมานใจแปลกๆครับ ช่วงแรกๆก็พอทนอาจจะเพราะความโกรธ แต่พอใจเย็นลง อยู่ดีๆก้ชอบไปเปิดเฟสเขาดูว่าเขาทำอะไรอยู่ ควรทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่