มีใครทราบไหมครับ โปร แฟมมิลี่แชร์ ของทั้ง3ค่ายราคาเท่าไหร่บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ต้องเกริ่นก่อนนะครับ: คือ ตอนนี้อยากใช้โปรแฟมิลี่แชร์เพราะอยากได้ราคาค่าโทรที่ถูกลง เพราะปัจจุบัน รู้สึกว่าโปรที่ใช้อยู่มีมลูค่าที่แพง และ ใช้ไม่คุ้มค่าครับ ตอนนี้ใช้ค่าย Aisอยู่ครับ เลยคิดจะดูโปรแฟมิลี่แชร์ของทั้ง3ค่าย

!!!!โปรที่ต้องการได้รับ คือ: แฟมิลี่แชร์ ค่าโทร+เน็ต แชร์ ด้วยกัน 5เบอร์ และต้องการ แชร์ค่าโทรด้วยกันประมาณ 1000-1500นาที อินเตอร์เน็ตต้องการประมาณคนละ 75-100GB ไม่จำกัดราคา แต่ขอไม่เกิน1899฿ครับ

ค่ายที่1 แฟมิลี่แชร์ของ Ais: โทรไปสอบถามกับSerenate call ได้ข้อมูลกับมาว่าตอนนี้ มีแต่โปรแฟมิลี่แชร์ สูงสุดแค่2เบอร์เท่านั้น แต่ผมต้องการแชร์กับครอบครัว 5เบอร์  มีใครพอทราบไหมครับ ว่าเอไอเอส มีโปร แฟมิลี่ แชร์ที่สามารถแชร์ได้5เบอร์ไหมครับ<Ais>

ค่ายที่2 แฟมิลี่แชร์ของ True: ได้โทรไปสอบถามกับคอลเซ็นเตอร์แล้ว ได้ให้ข้อมูล มาจำนวนหนึ่ง แต่ คอลเซ็นเตอร์แนะนำให้โทรไปคุยกับศูนย์บริการทรู แต่ผมยังไม่ได้โทรไปครับ เลยอยากทราบโปรของทรู ราคาดีไหมครับ <True>

ค่ายที่3 แฟมิลี่แชร์ของ Datc: ยังไม่ได้โทรสอบถามกับคอลเซ็นเตอร์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่