ใครเคยเป็นเหมือนกันไหม

ขอย้ำก่อนน่ะครับว่า ต้องการคนที่บอกหรือช่วยได้ไม่เอาคนที่เข้ามาด่าหรือพิมพ์เล่น คือเรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวานเราทำข้อสอบกลางภาคมหาลัย คือให้เวลา 1ชั่วโมงครึ่ง ซึ่งส่วนตัวคิดว่าให้เวลาน้อยไป เเบบ ข้อสอบ 50ข้อ มีเขียนอีก1 เเล้วเเบบ Choice มันต้องใช้เวลาคิดหรือตอนนี้ช่วงออนไลน์มันยิ่งหาข้อมูลง่ายเเต่ คือ ถึงหาไวก็เเล้วเเต่ ที่คือเเบบ ให้ทำเเต่ไม่สามารถกดย้อนหรือไปได้ถ้าไม่ทำข้อที่ค้างอยู่ สมมุติว่า อยู่ข้อ1 เราจะกดไปข้อ2 ถ้ายังไม่ได้ทำคือเสียฟรีๆ ประมาณนี้ คือทำไม ไม่ให้ทำเเบบ Google Form เเบบเลื่อนลงไปทำคำนวณได้เลย เเล้วนี้คือข้อสุดท้ายเเล้ว ไม่ใช่ว่า ไม่ได้อ่าน อ่านเเต่มันออกนอกจักรวาลที่อ่านมาก เเละคือ อยากถามว่า กลัวลอกกันหรือ คิดว่าเก่งขนาดไหน5555 เเละ สุดท้าย ผมเองก็สะเพร่าข้อที่ไม่ควรคือข้อเขียน การหาร เรารู้ตั้งเเต่เด็กๆว่า หารยังไงเเต่คือ เหลือเวลาอีก 15วินาที เเล้วคือต้องมานั่งคำนวณว่า ได้เท่าไร ซึ่ง มันก็ลนเเละไม่อยากเสียคะเเนน คือ เราเอาตัวน้อยสุดไปหารมากสุด มันจะได้เลขเเบบ ไม่ใช่ 0.อะไรพวกนี้ มันเลยทำให้เราได้คำตอบผิดเต็มที่เลย 55 คือ หลังจากนั้นก็เฟลไปเลยครับเเบบบ่นกับตัวเอง เเต่ตอนนี้ไม่เท่าไหร่เเล้วครับ เเต่อยากคุยกับเพื่อนๆพี่ ขอคนที่เคยเป็นเหมือนกัน ซึ่ง อยากถามว่า เคยไหม เเล้วเเบบไม่ใช่ว่าไม่ตั้งใจ ตั้งใจเเต่เเบบ เราผิดพลาดนิดเดียว ขอบคุณครับ.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่