หูมีกลิ่นเกิดจากอะไร แก้ยังไงดีคะ

รูหูของเราจู่ๆ ก็เกิดมีกลิ่นเหม็นขึ้นมาค่ะ เป็นกลิ่นอับเหม็นขี้หู แล้วจะรู้สึกคันบ่อยๆ เราก็ใช้คอตตอนบัตบ้าง ไม้แคะหูบ้าง บางครั้งคันๆ รีบๆ มากๆ เข้าก็เอานิ้วแคะ เคยไปหาหมอแล้ว หมอใช้กล้องส่องเข้าไปก็ไม่พบปัญหาอะไรค่ะ  มีใครทราบบ้างมั้ยคะว่าเกิดจากสาเหตุอะไร แล้วจะแก้ยังไงดี

ตรงนี้ 18+

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่